nuni: LED
Nuni LED: Lokaci, Nisa, Ƙaƙwalwa, Sauri, Ƙimar Zuciya, Layin 400m, Calorie.
Gudun Gudu: Jirgin Pine mai wuya
Wutar lantarki: 220V/50/60HZ
Ƙarfin doki: 4.0HP
Gudun gudu: 0.8-20km/h
Ƙaddamarwa: 0-20%
Inverter: Shigo da inverter daga Mitsubishi
Aiki: USB, MP3, Tsayawa kai da Tsaida Gaggawa,
5 shirin gudun, 5 shirin Incline
Samfurin Horo: P1-P4 na Manual, shirye-shirye 32 tare da tsarin ƙayyadaddun kai ɗaya,
wanda ke da tsarin tsaunuka da tudu



Wurin zama: 2170X930X1650(mm)
Girman bel: 550×3300(mm)
GW/NW: 230KG/260KG
Don zama matakin tabbatar da mafarki na ma'aikatan mu! Don gina farin ciki, ƙarin haɗin kai da ƙarin ƙwararrun ƙungiyar! Muna maraba da gaske ga masu siye a ƙasashen waje don tuntuɓar wannan haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da ci gaban juna.
Kafaffen Farashin Gasa , Mun samu ci gaba da nace ga juyin halitta na mafita, kashe kudi mai kyau da albarkatun ɗan adam a cikin haɓaka fasaha, da sauƙaƙe haɓaka samarwa, saduwa da buƙatun buƙatun daga duk ƙasashe da yankuna.
-
Farashin Kayan Aiki na Gym RCT-950 Titin Titin Kasuwanci
-
Kayan Gina Jiki RE-6600R Keke Mai Ragewa
-
Injin motsa jiki na Gym RCT-900A Kasuwancin Titin Kasuwanci
-
Kayan Aikin motsa jiki na Gym RS-800 Stair Mill
-
Injin Motsa Jiki RE-6800E Keken Elliptical
-
Injin Motsa jiki RE-6600U Bike Madaidaici